IndexIndex  PortalPortal  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] How can microsoft office 2010 help Children? Wed Aug 03, 2011 4:48 am
[�] blackjack online for real money Wed Aug 03, 2011 1:30 am
[�] krill fish oil Tue Aug 02, 2011 11:04 pm
[�] How do you animate a character drawing a sword in 3dsMax? Tue Aug 02, 2011 7:35 am
[�] диагноз гинекология Mon Aug 01, 2011 11:47 am
[�] Best AM3 motherboard possible for a quad SLI setup? Mon Aug 01, 2011 1:55 am
[�] get facebook fans xl Sun Jul 31, 2011 12:43 am
[�] buy facebook fans cheap f0 Sat Jul 30, 2011 4:20 pm
[�] I want a program to help me write a book? Sat Jul 30, 2011 12:38 pm
[�] how do i delete webfetti from facebook? Sat Jul 30, 2011 6:06 am
[�] cheap generic cialis Fri Jul 29, 2011 5:40 am
[�] Продвижение неизбежно Sat Jul 23, 2011 11:31 am
[�] quy quy Sun May 01, 2011 3:53 pm
[�] 2NE1 tiết lộ music video cho "Can't Nobody" Sun Sep 12, 2010 6:40 pm
[�] [Vietsub] [K-Drama 2010] Playful Kiss {Kim Hyun Joong, Jung So Min, Lee Tae Sung} Fri Sep 10, 2010 11:36 am
[�] [MV] Go Away 2NE1 Fri Sep 10, 2010 11:33 am
[�] [HD] Dara @ Taeyang I Need Girl BTS Thu Sep 09, 2010 10:21 pm
[�] [HQ] Dara @ Taeyang's Winning Encore (July 18,10) Thu Sep 09, 2010 10:18 pm
[�] [Vietsub][Touch2NE1] 100717 Dara's Cut on Real Sound by Taeyang Thu Sep 09, 2010 10:16 pm
[�] [Vietsub][Touch2NE1] Clap Your Hands - 2NE1 Thu Sep 09, 2010 10:14 pm

...NỖi Đau...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
No.1
Admin
Admin
avatar

Nam
Age : 21 Registration date : 10/03/2009 Tổng số bài gửi : 831

Bài gửiTiêu đề: ...NỖi Đau... Sun Aug 23, 2009 12:07 pm

...Nó đã nghĩ rằng nó đã có tất cả
...Đến một ngày nó chợt nhận ra nó chẳng có gì cả
...Nó chỉ có những nỗi đau
...Nó mong một ngày nó được bình yên và quên được nỗi đau
...Nhưng nó không hiểu tại sao nó không làm được!!!
_________________
Về Đầu Trang Go down
http://hello-club.up-with.com

...NỖi Đau...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: Kỷ niệm 8a4 :: Chia Xẻ :: Cuộc sống-
Get free cursors
Free forum | Nghệ thuật | Thú vui - Các bài đã đưa | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs